Idan kuna son gudanar da filin wasan yara na cikin gida (injin crane,yar tafiya), Dole ne ku fara kama masu sauraro-'ya'ya, saboda babbar ƙungiyar mabukaci a filin wasan yara yara ne. Sa'an nan, yadda za a fi jawo hankalin Me game da yara? Bari su yi wasa kuma suna so su sake yin wasa? Wannan yana buƙatar mu ƙara ƙarin lokaci akan wannan.
1. Idan ba tare da fasali ba, ba zai ba wa mutane haske ba. Gidan kantin yara na cikin gida yana da ƙananan yanki na kasuwanci, amma kayan aiki suna cike da tsararru masu ban sha'awa, amma sau da yawa adadin samfurori guda ɗaya ba su da yawa, zurfin samfurin ya rasa, kuma samfurin samfurin yana da ƙananan. Ba zai iya biyan bukatun yara ba, kuma bayan shigar da ƙofa, yana ba wa mutane damuwa sosai, ta yadda yawancin yara ba sa son su "juya baya".
2. An yi hasarar kwararowar jama'a sosai, kuma shaharar ba za ta tashi ba. Sabis ɗin ya fi kyau. Ba sabon batu ba ne don samar da kyawawan ayyuka ga yara da iyaye maimakon samar da samfurori kawai.
3. Ya kamata kantin sayar da yara na cikin gida ya mayar da hankali kan sabis, kan yadda za a taimaka wa yara zabar aminci, abin dogaro, kayan aiki masu inganci, da kuma yadda ake ɗaukar wani nau'in wurin shakatawa wanda ya san yadda ake taimaka wa yara kuma zai iya kawo musu daɗi Game da mai gudanarwa. sanya fifiko kan yadda za a bar yara su shiga makarantar kindergarten tare da annashuwa. Sai kawai bayan an magance waɗannan matsalolin, kantin sayar da yara na cikin gida zai haɓaka ƙungiyar yara masu aminci kuma su bunƙasa.
4. Duba ingancin samfurin. Samfura sune mafi mahimmancin al'amari a cikin tallace-tallace. Idan babu samfur, babu kasuwa. Samfura masu inganci ne kawai za su iya samun gindin zama a kasuwa. Shagunan wuraren wasan yara na cikin gida dole ne su tsai da kudurin kawo karshen jabun kayayyaki da tarkace, kayayyakin da ba su da kyau, a kula da ka'idar farko-farko, da kiyaye wurin shakatawa da tsafta, ta yadda za a samu amincewar masu amfani da inganci mai inganci. .
5. Promotion shine hanya mafi sauri kuma mafi inganci don haɓaka shahara, amma jigo shine dole ne ku san yadda ake haɓakawa, in ba haka ba yana iya zama mara amfani. Haskaka fasali. Lokacin zabar kayan wasan kwaikwayo na yara, yi ƙoƙarin zaɓar waɗanda ke da launuka masu haske waɗanda zasu iya jawo hankalin yara a kallo.
6. Domin wurin shakatawa na yara ya ci gaba da jawo hankalin yara, wajibi ne a fara daga bangarori da yawa, mayar da hankali ga dukan idanu a kan yara, kuma la'akari da matsaloli daga hangen nesa na yara, ba tare da damuwa da cewa wurin shakatawa ba shi da abokan ciniki.
Lokacin aikawa: Nuwamba-29-2021